คุณครูธนภร จันทร์สี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร คุณครูสลิละ ปกรณ์ชัยกุล รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ คุณครูธีรยุทธ ไตรรัตน์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายกิจการนักเรียน พร้อมคณะครูและบุคลากรโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ให้การต้อนรับ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ต.หินตั้ง
นอังคารที่ 2 สิงหาคม 2565
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ต.หินตั้ง อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น พร้อมคณะ เข้าศึกษาดูงานที่โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ในโครงการเพิ่มศักยภาพครู ผู้ดูแลเด็กและคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา เพื่อเป็นการพัฒนาศักยภาพครู ผู้ดูแลเด็กปฐมวัย และคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา ให้มีความรู้ ทักษะในการดูแลเด็กปฐมวัย การจัดกระบวนการเรียนการสอน และแลกเปลี่ยนเรียนรู้การส่งเสริมพัฒนาการของเด็กปฐมวัยอย่างเต็มศักยภาพ โดยมีคุณครูธนภร จันทร์สี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร คุณครูสลิละ ปกรณ์ชัยกุล รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ คุณครูธีรยุทธ ไตรรัตน์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายกิจการนักเรียน พร้อมคณะครูและบุคลากรโรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
![](https://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/08/297199241_518439210080891_3392688308537272947_n.jpg)
![](https://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/08/297229777_518439163414229_7706936918923278237_n.jpg)
![](https://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/08/297258455_518439386747540_9021459411333021529_n.jpg)
![](https://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/08/297264774_518439120080900_3678170974396627443_n-1.jpg)
![](https://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/08/297264774_518439120080900_3678170974396627443_n.jpg)
![](https://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/08/297278327_518439253414220_1507136781084267485_n.jpg)