คุณครูมินตรา เข็มพร ได้นำนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 จำนวน 2 คนได้แก่ นางสาวปุณณภา ศรีเครือดง และนายภัทรินทร์ แก้วใสทอง เข้าร่วมการแข่งขันตอบปัญหากฎหมายของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย
วันจันทร์ ที่ 7 สิงหาคม 2566
คุณครูมินตรา เข็มพร ได้นำนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 จำนวน 2 คนได้แก่ นางสาวปุณณภา ศรีเครือดง และนายภัทรินทร์ แก้วใสทอง เข้าร่วมการแข่งขันตอบปัญหากฎหมายของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย เนื่องจากวันรพี ประจำปี พ.ศ. 2566 จัดโดยศาลจังหวัดเลยและศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดเลย ณ หอประชุม 25 ปี เลยพิทยาคม โรงเรียนเลยพิทยาคม อำเภอเมือง จังหวัดเลย
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/366082712_147327541733475_2119186247979360722_n-300x200.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/366091152_147327641733465_8627056547073774904_n-300x200.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/366130201_147327508400145_8994669397158800254_n-300x225.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/366268511_147327465066816_8628113052345541313_n-300x192.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/366232865_147327615066801_3508374387010745135_n-300x200.jpg)