โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย จัดโครงการ “โครงงานภาษาไทย” ให้กับนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔
วันพุธที่ ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ คุณครูจีรวรรณ มุลาลินน์ จัดโครงการ “โครงงานภาษาไทย” ให้กับนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย เพื่อให้นักเรียนได้เรียนรู้เกี่ยวกับกระบวนการทำโครงงาน และได้พัฒนาทักษะภาษาไทยอย่างสร้างสรรค์ โดยได้รับความอนุเคราะห์จากท่าน อาจารย์ศิริสุดา ธนาวาณิชยกูล เป็นวิทยากร ณ ห้องประชุม โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/332686457_896892504895171_8194262641514617392_n-300x225.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/332741907_1127730437901213_8711816105375002359_n-300x225.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/332766740_1120618528617037_621870047463697800_n-300x225.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/332787888_527313772866475_1210051578494106763_n-300x225.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/332789624_1226364084979753_8152420523825058324_n-300x169.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/332851092_1213035729599403_7503306847001160415_n-300x169.jpg)
![](http://satit.lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/02/332854588_3412817335670477_6114177587722258097_n-300x225.jpg)